Love 12B5 forever ^^
Hãy đăng nhập nếu bạn là thành viên hoặc đăng kí nếu bạn chưa có tài khoản

Join the forum, it's quick and easy

Love 12B5 forever ^^
Hãy đăng nhập nếu bạn là thành viên hoặc đăng kí nếu bạn chưa có tài khoản
Love 12B5 forever ^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Love 12B5 forever ^^

Hãy luôn nhớ về ngôi nhà chúng ta từng sống chung các bạn nhé

You are not connected. Please login or register

THÔNG BÁO THÔNG BÁO!!!

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1THÔNG BÁO THÔNG BÁO!!! Empty THÔNG BÁO THÔNG BÁO!!! Sun Aug 14, 2011 10:12 am

hatrongvu

hatrongvu
Admin
Admin

Ban tự quản 12B5 xin trân trọng thông báo đến toàn thể anh chị em:
Để cùng nhau ôn lại những kỉ niệm xưa, để cùng nhau họp mặt và chuyện trò, để giao lưu ca nhạc giữa các thành viên, Ban Quản Trị 12B5 chúng tui quyết định sẽ tổ chức buổi "Gặp Nhau Cuối Năm".
Dự kiến của chúng ta sẽ như sau:
- Địa điểm: Trường THPT Krông Bông.(chúng tui sẽ cố gắng xin nhà trường cho mình mượn sân khấu của trường)
- Thời gian: chưa xác định chính xác ngày, dự kiến sẽ vào khoảng những ngày giáp Tết Dương lịch.
- Khách mời: Chúng ta sẽ mời một số thầy cô mà mình yêu mến đến dự cùng với chúng ta.
- Kinh phí làm chương trình: Dự kiến mỗi thành viên sẽ đóng góp khoảng 100 nghìn đồng.(vì lúc đó là gần tết nên giá cả sẽ rất cao, mong mọi người thông cảm và ủng hộ Very Happy )
- Nội dung chương trình: Chúng ta sẽ làm tương tự buổi Tọa đàm 8-3 năm trước(chắc anh em vẫn còn nhớ chứ hả Very Happy ).Nhưng lần này chúng ta sẽ cố gắng đầu tư kĩ hơn để chất lượng chương trình tốt hơn.Chúng ta sẽ có chương trình ca nhạc, một vài trò chơi giao lưu, đố vui...Về phần đồ ăn thức uống thì chúng ta sẽ có vài thay đổi, chúng ta sẽ không nấu đồ ăn mặn nữa, thay vào đó là bánh kẹo ngọt, nước giải khát, trà, cà phê...
THÔNG BÁO THÔNG BÁO!!! Hnhnh034
Trên đây là dự kiến của Ban tổ chức chương trình, và điều quan trọng nhất và cũng là điều mà chúng tớ mong đợi nhất đó là sự tham gia và ủng hộ của tất cả các bạn, nếu thiếu các bạn thì chúng tớ sẽ không thể thực hiện chương trình, vì vậy chúng tớ rất mong các bạn đến dự và ủng hộ chương trình.
Chúng ta hãy cố gắng đóng góp tiền càng sớm càng tốt để Ban tổ chức chúng tớ chuẩn bị chương trình, sẽ cần rất nhiều khoản tiền vì chương trình lần này sẽ lớn hơn lần trước Very Happy Very Happy .Các bạn học ở xa sẽ được nghỉ tết sớm, vì vậy nếu ai được nghỉ Tết sớm thì hãy về và liên lạc với chúng tớ để đóng góp tiền.
Địa chỉ liên lạc: Tớ, Hà Trọng Vũ, số ĐT 01687 983 046
Bạn Nguyễn Duy Pháp, số ĐT 01655 968 840
Các bạn có gì thắc mắc hãy gọi ngay cho chúng tớ nha.
Nếu các bạn đóng góp tiền mà không gặp trực tiếp được chúng tớ thì chúng tớ sẽ cố gắng đến tận nơi để gặp các bạn(tất nhiên là gặp ở nhà các bạn chứ ko phải là ở Sài Gòn đâu nhá,hihi Very Happy )
Trân trọng thông báo!
Kí tên
Hà Trọng Vũ

https://love12b5.forumvi.com

2THÔNG BÁO THÔNG BÁO!!! Empty Re: THÔNG BÁO THÔNG BÁO!!! Thu Aug 25, 2011 9:40 pm

nhokzjk_@@

nhokzjk_@@
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2

câu cuối nge hay nak.vào SÀI GÒN đi.kakaka.vao đây rồi ta nộp tiền.đứa 200k đi mới đã.tăng 2 nữa chứ.kakaka

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]