Love 12B5 forever ^^
Hãy đăng nhập nếu bạn là thành viên hoặc đăng kí nếu bạn chưa có tài khoản

Join the forum, it's quick and easy

Love 12B5 forever ^^
Hãy đăng nhập nếu bạn là thành viên hoặc đăng kí nếu bạn chưa có tài khoản
Love 12B5 forever ^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Love 12B5 forever ^^

Hãy luôn nhớ về ngôi nhà chúng ta từng sống chung các bạn nhé

You are not connected. Please login or register

thanh den 12b5 gui thong bao

hocon00
thanhden12b5
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1thanh den 12b5 gui thong bao Empty thanh den 12b5 gui thong bao Mon Apr 18, 2011 9:07 pm

thanhden12b5

thanhden12b5
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

chào các bạn lâu rồi không gặp mình nhớ các bạn nhiều...
chúc các bạn học thật giỏi nha ..ah ai mà ở trong sài gòn liên lạc với nhau đi chơi nha.. Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

2thanh den 12b5 gui thong bao Empty ^^ Mon Apr 18, 2011 9:24 pm

hocon00

hocon00
Moderator
Moderator

mày là thag` nào mà xưng bạn ngon thế...ma mới mà láo quá.. Very Happy

3thanh den 12b5 gui thong bao Empty Re: thanh den 12b5 gui thong bao Thu Apr 21, 2011 4:26 pm

titeo_111

Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2

thành học ở sài gòn hả?ở đó mà đi miết đi.hihi .ku thành ơi mi học gì ở đó vậy?hihi ở đó vui ko ku?thằng nhật học ở trong đó với mi ak.năm ni có dự định thi lại ko? affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid

4thanh den 12b5 gui thong bao Empty Re: thanh den 12b5 gui thong bao Fri Apr 22, 2011 2:32 pm

nhokzjk_@@

nhokzjk_@@
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2

thằng nguyên này láo ghê ha.zám hù a thành ak.thành múc liền.sợ zì.

5thanh den 12b5 gui thong bao Empty Re: thanh den 12b5 gui thong bao Fri Apr 29, 2011 10:46 am

titeo_111

Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2

ku định chỉ cái được nói đúng.hihi.uhm thành ơi đập chít cái thằng ku nguyên láo tét đó đi.đấm xịt máu mũi lun nghe.hihi.cho nó bít thế nào là lễ độ nó hỗn láo quá ko coi ai ra gì hết.thay mặt thanh tát va kèm theo 1 ái đấm nữa nha affraid affraid

6thanh den 12b5 gui thong bao Empty Re: thanh den 12b5 gui thong bao Fri May 13, 2011 8:55 pm

hatrongvu

hatrongvu
Admin
Admin

ối zời bữa nay nhà mình đông vui hẳn lên rồi đấy nhể? Laughing Laughing

https://love12b5.forumvi.com

7thanh den 12b5 gui thong bao Empty ^^ Sat May 14, 2011 4:30 pm

hocon00

hocon00
Moderator
Moderator

lâu rồi mới thấy bác vũ ghé thăm...chúng em thương nhớ bác quá... Very Happy Very Happy Very Happy ..ơ thế quà của em đâu ấy nhỉ??

8thanh den 12b5 gui thong bao Empty Re: thanh den 12b5 gui thong bao Sat May 14, 2011 6:01 pm

hatrongvu

hatrongvu
Admin
Admin

à ừ bữa nay tớ cũng hơi bận việc.........chơi nên ko ghé thăm anh em đc Laughing Laughing còn quà thì hề hề.......biết lấy gì làm quà bây giờ? Very Happy Very Happy

https://love12b5.forumvi.com

9thanh den 12b5 gui thong bao Empty @@ Thu Jul 07, 2011 10:50 am

Nhockgjáp

Nhockgjáp
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3

sao bắt nạt nguyên ku ghê z vừa phải thui chứ Evil or Very Mad nguyên thằng nào láo mi cứ ăn đi đừng nể Laughing

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]