Love 12B5 forever ^^
Hãy đăng nhập nếu bạn là thành viên hoặc đăng kí nếu bạn chưa có tài khoản

Join the forum, it's quick and easy

Love 12B5 forever ^^
Hãy đăng nhập nếu bạn là thành viên hoặc đăng kí nếu bạn chưa có tài khoản
Love 12B5 forever ^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Love 12B5 forever ^^

Hãy luôn nhớ về ngôi nhà chúng ta từng sống chung các bạn nhé

You are not connected. Please login or register

THOOOOOOOOOOOOOONG______________BAOOOOOOOOOOOOOOO

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

tran hoang mhat 12b5

tran hoang mhat 12b5
Moderator
Moderator

LOAAAAAAA_________LOAAAAAAAA____LOAAAAAAA
Đòng bào bà con B5 nghe thông báo nhân dịp ngày lễ giải phóng hoàn toàn miền nam 30/4 và ngày quốc tế lao động 1/5 nay tôi thông báo với tập thễ bà con B5 lớp chúng ta tổ chức họp lớp đề nghị bà con có mặt đông đủ để họp mặt Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
______________HẾT|__________________

2THOOOOOOOOOOOOOONG______________BAOOOOOOOOOOOOOOO Empty z.z.Z Mon Apr 18, 2011 10:27 am

hocon00

hocon00
Moderator
Moderator

Đéo má cáj thằg đjên nào mớj ság sớm đã la ầm ĩ lên thế...phá hỏg hết cáj mỹ mộg của ta rồj..đag tớj cáj đọan hấp dẫn thỳ.huhu..thằg đjên nào đấy?

nhokzjk_@@

nhokzjk_@@
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2

bác nhật này.chú nguyên đang mơ mà bác mi cứ phá giấc ngũ ak.bác mi phải nghĩ đ6n1 tâm trạng của chú nguyên chứ.tội thằng ku nhỏ.kakakkakakaakakkakakkakakkakkakkakakakkakakakakak

4THOOOOOOOOOOOOOONG______________BAOOOOOOOOOOOOOOO Empty hihi Mon Apr 25, 2011 10:54 am

hocon00

hocon00
Moderator
Moderator

Ơ...........bác nhật đấy hử...em đếch biết....em cứ tưởng thằng điên nào nó la lối om xòm... Very Happy Very Happy ..xin nỗi bác nhá..... Laughing Laughing

5THOOOOOOOOOOOOOONG______________BAOOOOOOOOOOOOOOO Empty .................!!!..................... Thu Apr 28, 2011 12:41 pm

hocon00

hocon00
Moderator
Moderator

sao dạo này không thấy bác thành đâu nhỉ?....sao bữa nay ít người vào diễn đàn nhỉ?......chán thế

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]