Love 12B5 forever ^^
Hãy đăng nhập nếu bạn là thành viên hoặc đăng kí nếu bạn chưa có tài khoản

Join the forum, it's quick and easy

Love 12B5 forever ^^
Hãy đăng nhập nếu bạn là thành viên hoặc đăng kí nếu bạn chưa có tài khoản
Love 12B5 forever ^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Love 12B5 forever ^^

Hãy luôn nhớ về ngôi nhà chúng ta từng sống chung các bạn nhé

You are not connected. Please login or register

hihhi.sao it nguoi wa vay?

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1hihhi.sao it nguoi wa vay? Empty hihhi.sao it nguoi wa vay? Mon Mar 28, 2011 4:38 pm

canhdongtuyet_tim_mh

Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

troi?can phai huy truyen thong yeu lop nghe chua?hay keu goi dong bao 12b5 ung ho di chu?cui bap wa?troi?len ma chang thay ai het buon wa di mat.ah nick chat cua thanh nek:(CANHDONGTUYET_TIM_MH or TITEO_111 )co j chat chit cho vui nha ba con.nho lop wa ah.dao nay ko bit lop minh co j thay doi ko nhi?to mo wa di mat.sao chang thay dua con gai nao het co moi minh tui ko ah.phai tao ra chien luoc marketing j di chu?thu hut nguoi tham gia cau lac bo trang web cua lop minh nua chu?ah ban nao co so dt thi nho cho thanh bit voi nha.minh co it so dt cua lop minh lam.luc nao ranh thi len trang web lop minh noi chuyen cho vui nha.bye.hen gap lai vao mot ngay ko xa.hihhihihihihihih I love you rendeer geek

2hihhi.sao it nguoi wa vay? Empty Re: hihhi.sao it nguoi wa vay? Tue Mar 29, 2011 12:37 pm

tran hoang mhat 12b5

tran hoang mhat 12b5
Moderator
Moderator

confused
sao mà vừa vào forum lại nói mọi người là bê đe vậy ????
bà con dạo này học hành vất vả không ?
tui dạo này hoc nhiều quá sắp tơi phải đi học 5 tiết ban đem nua. hcj nhiều chắc chết mất thui
không biêt có con thời gian ma luyện game nữa không
Very Happy Very Happy Very Happy

3hihhi.sao it nguoi wa vay? Empty Re: hihhi.sao it nguoi wa vay? Tue Mar 29, 2011 5:01 pm

hatrongvu

hatrongvu
Admin
Admin

thanks bác Nhật, dạo này anh em ở đây vẫn bình thường, học có khi cũng căng thẳng mà có lúc cũng vui.à mà bác luyện game gì thế? Very Happy Laughing

https://love12b5.forumvi.com

4hihhi.sao it nguoi wa vay? Empty eo` Wed Mar 30, 2011 6:24 pm

hocon00

hocon00
Moderator
Moderator

bác nhật dạo này siêng ak nghen....kiếm em nao` về nấu cơm nước giặt giũ cho ..lấy thời gian mà học pài... Laughing
bác nhật bữa nay cay` game ji thế...?

5hihhi.sao it nguoi wa vay? Empty Re: hihhi.sao it nguoi wa vay? Fri Apr 01, 2011 8:57 am

tran hoang mhat 12b5

tran hoang mhat 12b5
Moderator
Moderator

tui thì vẩn như trước thui luyện bắn gà guny thui
cày hoài ma mới lên lv 25 thui
pà con hoc co khó lắm không
tui thi quá khó lun
học kì 1 vưa rồi co ai rơt môn nào không. tui thì rớt mất 1 môn cơ học lý thuyết không biet kỳ 2 này ra sao nữa chắc cung vài môn nữa Embarassed hu hu hu

6hihhi.sao it nguoi wa vay? Empty Re: hihhi.sao it nguoi wa vay? Fri Apr 01, 2011 9:06 am

tran hoang mhat 12b5

tran hoang mhat 12b5
Moderator
Moderator

tao chỉ biết đường từ phòng trọ đến trương và ngược lại thuilam sao ma kiếm được em nào hả?
không có thì đở khổ ăn cơm quán cũng được không cần nấu cho mệt
để thời gian tan gái ma luyện game cho sướng tán gái vừa mất tiền mà chẳng được cái gì
nếu mà đã kiếm thì kiếm con nào nhà đại gia một chút cho bõ công kiếm vừa đỡ tốn kém mà lại được lợi nữa hehehee Very Happy

7hihhi.sao it nguoi wa vay? Empty Re: hihhi.sao it nguoi wa vay? Sat Apr 02, 2011 2:55 pm

hatrongvu

hatrongvu
Admin
Admin

úi zời ơi các bác ơi, em đang sợ môn mác lê nin nè, học cái môn đó đã chán vãi nồn lại còn đéo hiểu gì nữa chứ Very Happy

https://love12b5.forumvi.com

8hihhi.sao it nguoi wa vay? Empty Re: hihhi.sao it nguoi wa vay? Sun Apr 03, 2011 10:07 am

tran hoang mhat 12b5

tran hoang mhat 12b5
Moderator
Moderator

môn đó kì này tui cũng học công nhận là môn đó khó thật môn đó 5 tín chỉ mới sợ chứ tui đi học lên ngồi ngủ ma vẫn chưa hết giờ nữa là ngồi học. nghe bà cô nói môn này được sử dụng tài liệu nhưng mà có chép hết trong sách cũng rớt. sợ quá đúng là khó vãi No

9hihhi.sao it nguoi wa vay? Empty Re: hihhi.sao it nguoi wa vay? Fri Apr 22, 2011 2:54 pm

nhokzjk_@@

nhokzjk_@@
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2

bác vũ bữa nay hỗn ghê nha.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]